page_banner

Game da Mu

company (8)

An kafa shi a cikin 2014, Suzhou ATPACK Machinery yanzu yana ba da injuna na zamani, mafita mai hankali da ayyuka masu mahimmanci game da cikawa, kwalliya, kwali, ɗora kaya ta atomatik da shiryawa da dai sauransu a cikin kulawar ma'aikata / masana'antar kwaskwarima da ke ba da samfuran samfuran, samfuran da aka tsara da maganin layi. Ta hanyar nazarin ingantaccen fasaha daga Turai, muna gina dandamali don haɓaka samfuran da ke kusa da bukatun abokan ciniki a China yayin riƙe samfuran dace da babbar kasuwa da ƙarshenta. Wannan shine dalilin da yasa manyan playersan wasa a cikin kamfanonin kwalliya ciki har da masana'antun OEM / ODM suka ɗauki injunan mu da suna mai girma. Muna haɗakar da albarkatu masu nisa da ƙasa don taimakawa abokan ciniki haɓaka ƙwarewar samarwa da samfuran aiki. Ana amfani da kayayyakin ga kayan kula da fata kamar bututu, emulsion, lotion, cream, mask da kayan shafawa / gyara kamar su mascara, lipstick, powder da sauransu.

Nauyi

Kasancewa

Tsinkaya

Haɗin kai

Mun sadaukar da zamamafi kyawun Kamfanin a cikin samfuran, sabis & mafita a ɓangaren kwalliya / kulawar ma'aikata wanda ya kawo mu zama jagora na cikakken cikawa & tattara bayanai. Ana amfani da samfuranmu a cikin Intercos, Amore Pacific, Kolmar, Cosmecca, Cosmax, Pechoin, NBC, OSM, Proya, Chando, Chicmax da dai sauransu sannan kuma ana turawa zuwa Japan, Australia da Taiwan. Koyaya, muna gina layin masana'antu wanda bashi da mati tare da tsarin AGV (Mai sarrafa kansa ta atomatik) wanda ke taimaka wa Unifon ya zama kamfani na farko da ya fahimci cikakken layin atomatik a cikin wannan masana'antar.

Falsafarmu ita ce m kerawa da darajar gasar. Yana nufin cewa muna mai da hankali kan fasaha na mafita da samfuran haɗi da haɓaka ƙarin sabis akan buƙatun kwastomomi da gogewa. Kayanmu suna da abin dogara, tsayayye kuma sassauƙa tare da inganci mai kyau. Ta hanyar haɗa aikace-aikacen atomatik mai hankali, ATPACK yanzu shine mai samarda hanyar lada mai riba maimakon mai ba da injina guda ɗaya tare da Ci gaban Fasaha.

KASHE SUZhoual'adun kamfani shine alhakin, haɓakawa, hangen nesa da haɗin kai. Ta hanyar daidaita dabarun ci gaba muna kan hanya zuwa ga hangen nesan mu wanda ke rayar da Madeirƙirar Da Aka Yi a China don ƙera kayan kwalliya / ma'aikata.

f4289de661ed1c319b620f9530f38a6
64b9fab655918774f8dc6383d07d68d
company (3)
company (6)